        SCS-63-78-S0-B0
        Trang chủ / Khác
        SCS-63-78-S0-B0 Xi Lanh Fujikura Vietnam
        • F3 280M-4
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        SCS-63-78-S0-B0
        Giới thiệu SCS-63-78-S0-B0
        Đặc điểm sản phẩm
        Thông số kỹ thuật SCS-63-78-S0-B0
        • Kiểu hoạt động: Tác động đơn
        • Đường kính xi lanh: 63 mm [2.48 in]
        • Hành trình: 78 mm [3.07 in]
        • Diện tích tiếp nhận áp suất hiệu quả: 2730 mm²
        • Lực phản ứng lò xo:
          • Tối đa: 47.0 N
          • Tối thiểu: 23.5 N
        • Chất lỏng làm việc: Khí nén sạch
        • Dải áp suất làm việc: 0.01 ~ 0.4 MPa [1.5 ~ 58.01 psi]
        • Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 60°C [32 ~ 140°F]
        • Vòng bi: Vòng bi bi tuyến tính
        • Kiểu lắp đặt:
          • Mặt bích sau
          • Mặt bích trước
          • Khớp xoay
          • Gối đỡ
          • Loại L (tùy chọn)
        Ứng dụng
        • Hệ thống điều khiển khí nén trong các dây chuyền sản xuất tự động.
        • Hệ thống nâng hạ và điều khiển chuyển động.
        • Các máy móc yêu cầu vận hành ổn định và hiệu suất cao trong môi trường áp suất thấp.
        Đánh giá
        Chưa có đánh giá nào.
        Hãy là người đầu tiên nhận xét “SCS-63-78-S0-B0 Xi Lanh Fujikura Vietnam” Hủy
        Sản phẩm tương tự
        5333A
        Xem nhanh
        Khác
        5333A PR Head Mounted Transmitter PR Electronics Vietnam